จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสายวัสดุพลาสติกแข็ง (แบบกลม)

  • รุ่น: BS-1C
  • รหัส: 000299
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3649
  • ฿7
  • ฿6


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจากพลาสติกแข็งช่วยปกป้องรอยสไปรท์อย่างดีเยี่ยม อุปกรณ์เป็นหลอดแบบกลมมีเกลียวขันล้อกหัวท้ายป้องกันการขยับของสาย เหมาะสำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลมขนาด 3 มิลลิเมตร เช่นสาย Patch Cord หรือสายที่มีขนาดใกล้เคียงกัน

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ห..

฿450 ฿350

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

฿850 ฿790

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบ..

฿180 ฿150

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 4 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CABLE) ชนิด 4 คอร์ ความยาวสายออกจากตั..

฿50 ฿40

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยัด เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับระบบไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,200 ฿990

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

฿1,750 ฿1,650

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 19" / 4iN1 / 1080P / 20KM

VIDEO FIBER CONVERTER 8CH / 19" / 4iN1 / 1080P / 20KM

HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

฿6,900 ฿6,500

FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

FTTH TERMENAL BOX 1 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บรอยสไปรท์ FTTH กรณีที่มีการต่อสายระกว่างท..

฿40 ฿35


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด