จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

  • รุ่น: A-SC-SX-B50
  • รหัส: 633
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4322 ครั้ง
    • ฿500
    • ฿450


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกันที่สีเท่านั้น แต่ผมเเนะนำให้เลือกใช้ให้ตรงสีจะดีที่สุด เนื่องจากป้องกันการผิดพลาด หากเราไม่สามารถมองเห็นหัวอีกฝั่งนึงได้

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสติก มีข..

    ฿70 ฿65

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย P..

    ฿200 ฿190

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 24 PHONE+2 LAN 10/100M

    24 Phone Fiber Optic Pcm Voice + Fast Ethernet 2 Lan เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญ..

    ฿9,900 ฿9,200

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

    ฿250 ฿200

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC DUPLEX (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/UPC Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ ..

    ฿360 ฿340

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้..

    ฿1,800 ฿1,650

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 TO FIBER OPTIC EXTENDER 10KM WDM (Share File, Printer)

    USB 2.0 To Fiber Optic Extender คืออุปกรณ์ช่วยในการเชื่องต่อ USB Port ระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกเพี..

    ฿5,200 ฿4,990

    คำค้นหา : , อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, SC/UPC, ตัว), ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด