จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)
  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: AD-FC-SX-SQ
  • รหัส: 000828
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6136

    • ฿14


    • ฿14 ไม่รวมภาษี 7%

    • 50 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿13



    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน วัสดุตัวสินค้า ผลิตจากโลหะอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    LINK Snap-In Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 3LC รุ่น UF-2122SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    PLC Splitter SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยก..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Fiber Optic ODB Box 4-8 Core Indoor

    Fiber Optic ODB Box 4-8 Core Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    LINK Snap-In Adapter Plate 3SC SM รุ่น UF-2166SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 3SC SM รุ่น UF-2166SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router Epon ONU Benet รุ่น BNT-1100 สำหรับ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

    ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC-ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

    Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12-24 Core สำหรับก..

    ฿50 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    Tag : , FC-FC, ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก, [โลหะ], (สี่เหลี่ยม), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น