จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)
  • รุ่น: A-ST-FC
  • รหัส: 000880
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6813

    • ฿15


    • ฿15 ไม่รวมภาษี 7%



    ตัวต่อกลางหัว FC-ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน โดยหัวฝั่งนึงเป็นชนิด FC และอีกฝั่งเป็นชนิด ST หรือใช้ยึดเข้ากับ ODF Rack Drawer แบบ Simplex, WDM และ Snap In Plate ที่รองรับรูยึดได้ทันที วัสดุตัวสินค้า ผลิตจากโลหะอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor เข้า 2 ..

    ฿290 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic (2..

    ฿1,200 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿250 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (ครีม)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [MM] (ครีม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    Tag : , rectangular, ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก, FC-ST, (Rectangular), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น