อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

  • รุ่น: SC To FC
  • รหัส: 001031
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2784 ครั้ง
    • ฿180

      ฿160


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น FC/UPC คอนเนคเตอร์ (SC-FC) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿800 ฿690

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿20 ฿15

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿390 ฿350

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿10

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

    ฿250 ฿199

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,650 ฿2,450

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,150 ฿1,100

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปก..

    ฿55 ฿50

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง&nb..

    ฿850 ฿700

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด