จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)
  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: COLCSC-SX-A
  • รหัส: 001214
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3122

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

    ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC-ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    LINK Snap-In Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 6SC รุ่น UF-2266SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core สามารถรองร..

    ฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    Tag : , , LC-SC, ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น