อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC
  • รุ่น: LC-FC (UPC)
  • รหัส: 000715
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8058

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ หรือใช้เป็นตัวแปลงเพื่อใช้ทดสอบสายที่เป็นหัวชนิด LC-Connector กับปากกาแทสแสงหรือ VFL

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿590 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC FC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    Tags : , อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, เป็น, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด