อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Fiber Optic LC/APC WDM Connector

Fiber Optic LC/APC WDM Connector

  • รุ่น: LC/UPC-A (SX)
  • รหัส: 000819
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5142 ครั้ง
    • ฿25

      ฿15


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿13



    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด SIMPLEX, WDM (สายเดี่ยว) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Terminal Box 4 Core Indoor (โลหะ)

    Ftth Terminal Box 4 Core Indoor (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿250 ฿230

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญ..

    ฿2,800 ฿2,700

    Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

    Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสด..

    ฿300 ฿280

    PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone

    PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿2,050 ฿1,900

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿160

    SFP Module MM Link / 10G / LC / DX / 300M

    SFP Module MM Link / 10G / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,900 ฿1,700

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿30 ฿25

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿390 ฿350

    Fiber Optic ST WDM Connector

    Fiber Optic ST WDM Connector

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿20 ฿15

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿32 ฿30

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿25 ฿20

    OTDR Launch Cable Box SC/APC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/APC (1KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Sing..

    ฿3,000 ฿2,800

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด