อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC
  • รุ่น: LC-FC (APC)
  • รหัส: 001215
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1521

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ หรือใช้เป็นตัวแปลงเพื่อใช้ทดสอบสายที่เป็นหัวชนิด LC-Connector กับปากกาแทสแสงหรือ VFL

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    SFP+ 10G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM รุ่น UT-9310A-10

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น FC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น FC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE DX INDOOR

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE DX INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 2..

    ฿1,100 ฿1,290 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    Tags : , อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/APC, เป็น, FC/APC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด