อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น FC
  • รุ่น: LC-FC (UPC)
  • รหัส: 000715
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8058

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ หรือใช้เป็นตัวแปลงเพื่อใช้ทดสอบสายที่เป็นหัวชนิด LC-Connector กับปากกาแทสแสงหรือ VFL

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม ..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนา..

    ฿500 ฿600 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Tags : , อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, เป็น, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด