อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

  • รุ่น: SC-ST (UPC) MM
  • รหัส: 001217
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 1611 ครั้ง
    • ฿180

      ฿170


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก (MM) หรือสายไฟเบอร์ชนิดมัลติโหมด ชนิดหัว SC/UPC คอนเนคเตอร์ เป็น ST/UPC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ หรือใช้เป็นตัวแปลงเพื่อใช้ทดสอบสายที่เป็นหัวชนิด SC-Connector กับปากกาแทสแสงหรือ VFL

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

    4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไ..

    ฿1,950 ฿1,890

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    Fiber Optic ST WDM Connector

    Fiber Optic ST WDM Connector

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿20 ฿15

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast VFL 10mW (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,500 ฿2,400

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿25 ฿20

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿3,200 ฿2,800

    Snap IN Plate Link UF-2188SM 6FC WDM

    Snap IN Plate Link UF-2188SM 6FC WDM

    Snap In Adapter Plate  6FC ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿290 ฿230

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง&nb..

    ฿850 ฿700

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำ..

    ฿180 ฿150

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿20 ฿17

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿30 ฿25

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด