จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: AT-FCA-M-FM
  • รหัส: 001184
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3022

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดหัว FC/APC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้ระบบใยแก้วนำแสง เนื่องจากการวางระบบเหล่านี้ในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้เพราะเกิดจากการ OVER ของแสงนั่นเอง จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง หากใครเคยทำระบบ CATV ที่ใช้สายทองแดงมาก่อน จะเข้าใจได้ง่ายกับอุปกรณ์ตัวนี้เพราะหลักการจะเป็นเหมือนกับ attenuator ของสัญญาณอนาล็อกครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    Fiber Optic Closure Splice 24 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 24 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 24 Core Outdoor เข้า 2 ..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿27 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    ST-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    ST-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [ตัวเมีย] (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    Tag : , , benet, ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก, FC/APC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวลดทอนแสง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น