จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)
  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: FC-SC-U-SX
  • รหัส: 001124
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3567

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    Fiber Optic Splice Tray 12 Core

    Fiber Optic Splice Tray 12 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    Optical Mechanical Splice รุ่น L925BP

    Optical Mechanical Splice รุ่น L925BP

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

    Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด ..

    ฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿1,050 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p + USB 20km

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p + USB 20km

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic E..

    ฿2,950 ฿3,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,950

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    Tag : , , FC-SC, ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น