อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UF-2012A
  • รหัส: 000742
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7569 ครั้ง
    • ฿2,290

      ฿1,950


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก

    ตัวเลือก



    File Size
    Data sheet 1.08MB Download

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2012A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์สำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, รอยสไปรท์, ยึด Adapter คอนเนคเตอร์ต่างๆ และป้องกันรอยสไปร์ทหรือรอยต่อสายได้เป็นอย่างดี สามารถยึดเข้ากับตู้แร็คตามมาตรฐานได้อย่างลงตัว

    คุณสมบัติ
    1. ใช้กับตู้แร็คความลึก 50 เซ็นติเมตรขึ้นไป

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,950 ฿1,600

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿250 ฿200

    SFP Module MM Link / 10G / LC / DX / 300M

    SFP Module MM Link / 10G / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,900 ฿1,700

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿250 ฿210

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿20

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,350 ฿2,050

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿1,050 ฿950

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿10

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿10

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด