จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป (10 ชิ้น)

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: 60x3.0
  • รหัส: 000679
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5620

    • ฿65


    • ฿65 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    ท่อหดกาวสำหรับหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดความยาวท่อ 118 มิลลิเมตร เส้นผ่าศูนย์กลาง 6.5 มิลลิเมตร + สลิป 3 หรือ 6 มิล  แพ็ค 10 ชิ้น  ใช้สำหรับเป็นตัวหุ้มรอยสไปรท์สาย มีกาวด้านในใช้ความร้อนในการหดตัว เหมาะกับสาย FTTH Drop Wire แบบใช้ภายนอก หรือแบบภายในก็ได้เช่นกัน วัสดุออกแบบมาสำหรับทนแดดทนฝนโดยเฉพาะ

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. ท่อหดกาวพร้อมแกนแข็ง = 10 ชิ้น
    2. สลิปขนาด 3 หรือ 6 มิล = 10 ชิ้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

    1.25G SFP Transceiver Module SM SC-WDM 3km

    1.25G SFP Transceiver Module SM SC-WDM 3km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    LINK Snap-In Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

    LINK Snap-In Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Fiber Optic ODB Box 8-16 Core Indoor

    Fiber Optic ODB Box 8-16 Core Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8-16 Core (ว..

    ฿280 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    PLC Splitter SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    Fiber Optic Closure Splice 24 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 24 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 24 Core Outdoor เข้า 2 ..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Tag : , , ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์, สลิป, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, สลิป & ตัวป้องกัน

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น