จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ปากกายิงแสง 30mW ระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

ปากกายิงแสง 30mW ระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)
  • รุ่น: TM-18
  • รหัส: 1088
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 1753 ครั้ง
    • ฿890
    • ฿750


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    อุปกรณ์สำหรับปล่อยแสงเพื่อทำการทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร VFL, Light Source Fiber Optic การใช้งานไม่ยุ่งยากเพียงแค่ทำการเสียบหัวคอนเนคเตอร์ของสายไฟเบอร์เข้ากับช่องเสียบแล้วเปิดแสง แสงก็จะวิ่งตามสายไฟเบอร์ออฟติกหากมีรอยขาดก็จะเห็นแสงออกในตำแหน่งนั้นๆ หรือใช้ทดสอบค่าลบของแสงหลังจากเข้าหัวเสร็จ


    คุณสมบัติ

    ความยาวคลื่น
    650nm±20nm
    กำลังยิงแสง30mW, 30 มิลลิวัตต์
    ระยะทางยิงเเสง30 กิโลเมตร
    ขนาดหัวเชื่อมต่อ2.5 มิลิเมตร (ทั่วไป)
    แหล่งพลังงานถ่าน AA  2 ก้อน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

    ฿1,650 ฿1,490

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติกรุ่น FC-6S รองรับการใช้งาน 36000 ถึง 40000..

    ฿390 ฿350

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์เป็น SC/APC คอนเนคเตอร์สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบ..

    ฿180 ฿150

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต ..

    ฿3,500 ฿3,300

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 8 WAY (WDM)

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 8 WAY (WDM)

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล (8 Way Forword Switch) รองรับการใช้งานร่วมกับอุ..

    ฿2,300 ฿2,200

    คำค้นหา : 30mw, ปากกายิงแสง, 30mW, ระยะ, กิโลเมตร, (ทรงแบน), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, ปากกายิงแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด