จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)
  • รุ่น: KIMWIPES-30
  • รหัส: 961
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3150 ครั้ง
    • ฿30
    • ฿20


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง  ใช้ร่วมกับแอลกอฮอลล์บริสุทธ์ เป็นผ้าที่ออกแบบมาเพื่อใช้เช็ด ทำความสะอาดอุปกรณ์อิเลคทรอนิกส์ ต่างๆ ใช้ในห้องแลป เช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก คุณสมบัติหลักๆ เป็นผ้าที่มีความบริสุทธ์สูง ไม่ทิ้งฝุ่น ขนต่างๆ ไว้บนอุปกรณ์ที่เราเช็ดทำความสะอาด ขนาดบรรจุ 30 ชิ้น / ถุง

    ** สามารถนำไปใช้เช็ดทำความสะอาดอุปกรณ์อื่นได้เป็นอย่างดีไร้ขนใยต่างๆ

    ประสิทธิภาพการทำงาน
    เช็ดได้สะอาดหมดจด โดยไม่มีคราบฝุ่นขุยตกค้าง
    แผ่นเรียบและนุ่ม ไม่ทำให้เกิดริ้วรอยบนพื้นผิวที่เช็ด
    ดูดซับของเหลวได้ดีเยี่ยม
    ไม่ทำปฏิกิริยากับสารเคมีและตัวทำละลาย

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5 mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์..

    ฿600 ฿500

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

    ฿5,500 ฿5,300

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿17

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone + 1 LAN 10/100 Mbps เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศ..

    ฿2,350 ฿2,000

    HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

    ฿3,600 ฿3,300

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใน..

    ฿3,000 ฿2,800

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

    ฿3,700 ฿3,500

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    คำค้นหา : , กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก, สายใยแก้วนำแสง, ชิ้น/ถุง), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อุปกรณ์ทำความสะอาด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด