อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

  • รุ่น: A-SC
  • รหัส: 000780
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5393 ครั้ง
    • ฿80

      ฿70


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง อุปกรณ์ผลิตจากวัสดุโลหะลักษณะเกลียวหมุนเข้ากับตัวพาวเวอร์มิเตอร์ ซึ่งบางรุ่นจะไม่มีแถมมาให้ หรือของใครเคยมีแล้วทำหายก็สามารถซื้อไปทดแทนได้ครับ

    ** กรีณีนำไปใช้กับอุปกรณ์อื่น เเนะนำให้ครวจสอบเรื่องของขนาดเกลียวก่อนครับ เพื่อป้องกันการผิดพลาด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Mechanical Splice รุ่น L925BP

    Mechanical Splice รุ่น L925BP

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice..

    ฿35 ฿30

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,550 ฿1,490

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿15

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿30 ฿27

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 2C (30cm)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 2C (30cm)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿45 ฿30

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,150 ฿1,100

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    SFP+ Module SM Link / 10G / LC / DX / 10KM

    10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

    ฿2,500 ฿2,200

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,650 ฿2,450

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

    Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด ..

    ฿3,200 ฿2,900

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿40

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด