อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FCU-556
  • รหัส: 000509
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8750 ครั้ง
    • ฿30

      ฿27


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿25



    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender สรุปง่ายๆครับ มันขึ้นอยู่ที่ว่าอุปกรณ์นั้นๆทำคอนเนคเตอร์แบบไหนมารองรับมากกว่า ใช้ได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบอินเตอร์เน็ตหรือ (cctv) และอื่นๆ

    ชนิดหัวFC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เรียบตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,600 ฿1,550

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿250 ฿210

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำ..

    ฿180 ฿150

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿390 ฿350

    SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

    SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,400 ฿1,100

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้..

    ฿2,290 ฿1,950

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿55 ฿50

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿25 ฿20

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16 ตำแหน่ง)

    ใบมีด 16 ตำแหน่ง สำหรับแท่นตัดสาย Fiber Clave..

    ฿490 ฿450

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿250 ฿200

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,900 ฿6,500

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสาย..

    ฿20 ฿15

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด