จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

LC

เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีขนาดปลายหัวเล็กที่สุด มี 2 แบบ ตือ LC/APC และ LC/UPC โดยส่วนมากอุปกรณ์ที่ใช้กัวเชื่อมต่อประเภทนี้จะเป็น SFP ซะส่วนใหญ่ แต่การออกแบบระบบเชื่อมต่อตามจุด ก็ใช้กันมากพอสมควร เนื่องจากหัวมีขนาดเล็กและมีค่าลดทอนที่น้อย จึงใช้กับระบบอินเตอร์เน็ตภายในอาคารกันส่วนมาก และยังใช้กันในระบบเคเบิ้ลใยแก้วด้วยสำหรับหัว LC/APC


หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี: ฿68

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี: ฿65

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

฿630 ฿650 ไม่รวมภาษี: ฿630

แสดง 1 ถึง 3 จาก 3 (1 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น