จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: LC/UPC-H06
  • รหัส: 000495
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12732

    • ฿65


    • ฿65 ไม่รวมภาษี 7%



    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    ชนิดหัวLC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรงเรียบ
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
    สีฟ้า
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

    ฿630 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿630

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core

    ODF Rack Mount 2U WDM Connector 48 Core สามารถรองร..

    ฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 8 Channel + 2 Lan

    Telephone PCM Voice Fiber Optic 8 Channel + 2 Lan

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿2,990 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,990

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿1,050 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X8 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    หัวไฟเบอร์ออฟติก MM SC/UPC OM3 รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก MM SC/UPC OM3 รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

    ฿28 ฿27 ไม่รวมภาษี 7% ฿28

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap-In Adapter Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type อุปกรณ์สำหร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿23 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿23

    Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

    Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in

    LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in

    6-36F (3 Snap-In) Rack mount DRAWER (1U), Unload, ..

    ฿2,400 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    Tag : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก, LC

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น