จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: 8502-SC/UPC-10
  • รหัส: 000822
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5542 ครั้ง
    • ฿280
    • ฿240


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกด้านระบบเครือข่าย ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC หัวรุ่นนี้จะมีรายละเอียดของการล้อคแก้วแบบใหม่ ลักษณะจะเป็นเหมือนคลิบสลัก ต้องทำการดึงคลิบล้อคสีขาวออก หลังจากที่แทงเส้นแก้วจนสุดแล้วเพื่อให้ล้อคแทนการสไลด์ขึ้น

    คุณสมบัติ

    ชนิดหัวSC/UPC 
    รองรับชนิดสายSM (9/125)
    ค่าลดทอนสัญญาณ< 0.3dB.
    ค่าแสงสะท้อนกลับ> 55dB.
    ความยาวหัว
    5.2 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

    เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

    Optical Fiber Identifier หรือเรียกสั้นๆว่า Fiber Iden คือเครื่องมือสำหรับตรวจวัดค่าแสง พร้อมบอกทิศทา..

    ฿5,200 ฿4,900

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

    ฿690 ฿650

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

    ฿30 ฿27

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายนอกเปลือกแข็ง เช่น สาย Amored สายไฟเบอร์ออฟติกที่เป..

    ฿250 ฿199

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เ..

    ฿15 ฿10

    VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

    VIDEO TO FIBER CONVERTER 8CH 1080P 20KM (19")

    HD Video Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิด (cctv) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8Ch หรือ 8 port (ขนาดหน..

    ฿6,500 ฿6,200

    คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, FAST, CONNECTOR, รุ่น, 8502, (10), ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด