อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

  • รุ่น: Tube-4C
  • รหัส: 000814
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7870 ครั้ง
    • ฿50

      ฿40


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CABLE) ชนิด 4 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร มาพร้อมตัวมาร์คสาย 1,2,3,4 สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออกเป็น 4 ทาง สามารถใช้ใด้ทั้งหัวท้ายปกติสายไฟเบอร์แบบ 4 คอร์ คอร์ไฟเบอร์จะอยู่รวมกันในสาย โดยแยกตามสีที่ระบุ ตลับแยกจะทำหน้าที่แยกทิศทางของสายออกเป็น 4 ฝั่งก่อนทำการเข้าหัว Fast Connector ตามปกติ อุปกรณ์ชุดนี้เหมาะสำหรับคนที่ยังไม่มีเครื่องสไปรท์สาย โดยไม่ต้องเสียเงินจ้างคนมาสไปรท์ให้ สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์แล้วแนะนำให้ใช้สายพิกเทลเป็นตัวต่อเพื่อแยกออกแทนครับ 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿80 ฿70

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ S..

    ฿1,200 ฿990

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿370 ฿320

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (spl..

    ฿160 ฿130

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,150 ฿1,100

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿2,000 ฿2,000

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿890 ฿750

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿280 ฿250

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,350 ฿2,050

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿350 ฿250

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,350 ฿1,200

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด