อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

เครื่องมือ & อุปกรณ์

อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือระบบไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก เช่น ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์แบบครบชุด มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟเบอร์ ปากกาเลเซอร์สำหรับใช้ยิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก รวมถึงอุปกรณ์ทำความสะอาดสายเพื่อให้เกิดค่าลดทอนของสัญญาณ เช่นผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก ที่ไร้ขุย แอลกอฮอล์บริสุทธ์ ใช้ร่วมกัน รวมถึงเครื่องมือที่เป็นอะไหล่ของหมวดสินค้านี้ด้วย


PON POWER METER SINGLE MODE (วัด 3 ค่าแสงพร้อมกัน)

PON POWER METER SINGLE MODE (วัด 3 ค่าแสงพร้อมกัน)

Optical Pon Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

฿4,200 ฿3,900

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH SCIENCE KIMWIPES (280 ชิ้น/กล่อง)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH SCIENCE KIMWIPES (280 ชิ้น/กล่อง)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง รุ่น KIMTECH SCIENCE KIMWIPES ..

฿170 ฿130

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง  ใช้ร่วมกับแอลกอฮอลล์บริสุทธ์ ..

฿40 ฿30

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

฿35 ฿30

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

฿270 ฿230

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช..

฿220 ฿200

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" รุ่น CFS-3, 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช..

฿250 ฿240

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว FTTx สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (VFL 10 mW)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector หรือชุดเข้าหัว FTTH, FTTx พร้อมกระ..

฿1,950 ฿1,850

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,790 ฿1,650

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

฿3,200 ฿2,800

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

฿2,500 ฿2,400

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ทุกชนิด (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ทุกชนิด (ไม่มีพาวเวอร์มิเตอร์)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Optic หรือ ชุดเข้าหัว Ftth, Fttx แล้วแต่เรียกนะครับ ..

฿1,390 ฿1,350

ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

฿60 ฿50

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-04)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-04)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

฿320 ฿280

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-05)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-05)

Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มขอ..

฿790 ฿750

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in Light source 10mW (7 ค่าแสง)

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in Light source 10mW (7 ค่าแสง)

Optical Power Meter Built-in Light source (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้..

฿1,390 ฿1,250

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

฿890 ฿790

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail) เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด..

฿55 ฿50

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider Bar เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด 3 มิลลิเมตร สามารถเล..

฿25 ฿20

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

฿2,300 ฿2,100

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง..

฿800 ฿750

Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

฿1,290 ฿1,100

OTDR Tester Single Mode KOMSHINE รุ่น QX45 (จอ 3.5 นิ้ว)

OTDR Tester Single Mode KOMSHINE รุ่น QX45 (จอ 3.5 นิ้ว)

เครื่องวัดทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก OTDR TESTER Single Mode ยี่ห้อ KOMSHINE รุ่น QX45 เป็นอุปกรณ์สำหรับท..

฿29,900 ฿29,500

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

฿130 ฿120

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

฿65 ฿50

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

฿790 ฿700

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก และเครื่องมืออื่นๆ สามารถซักได้เนื่องจากเป็นกาะเป๋..

฿190 ฿100

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

฿120 ฿95

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก, สายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายไม่เกิน 2,000 เมตร

ขาตั้งสายไฟเบอร์ออฟติก, สายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายไม่เกิน 2,000 เมตร

ขาตั้งม้วนสายไฟเบอร์ออฟติก, สายกล้องวงจรปิด, สายไฟ และสายอื่นๆที่เป็นโลไม้หรือพลาสติก รองรับม้วนสายข..

฿690 ฿650

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายนอกเปลือกแข็ง เช่น สาย Amored สายไฟเบอร์ออฟติกที่เป..

฿250 ฿199

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยัด เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับระบบไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,200 ฿990

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2840 (สำหรับหัวแบบขัด)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2840 (สำหรับหัวแบบขัด)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบขัดกระดาษทราย สำหรับงานเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก SC, FC, ST ชุดเครื่อ..

฿5,900 ฿4,990

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำ..

฿650 ฿550

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ light source หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำแห..

฿450 ฿390

ปากกายิงแสง 20mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 20 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 20mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 20 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพ..

฿800 ฿750

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร

Light Source Fiber Optic 30mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,000 ฿950

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร (ทรงแบน)

อุปกรณ์สำหรับปล่อยแสงเพื่อทำการทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร VFL, Light Source Fiber Optic ก..

฿1,000 ฿950

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์สำเร็จรูป พร้อมใช้งาน สำหรับเช็ดทำคสามสะอ..

฿8 ฿7

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (ยกกล่อง 40 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (ยกกล่อง 40 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน บรรจุ 40 ชิ้นต่..

฿280 ฿240

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

฿1,200 ฿1,050

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก (sleeve fiber optic) ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก (sleeve fiber optic) ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

฿100 ฿90

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก (sleeve fiber optic) ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก (sleeve fiber optic) ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด..

฿100 ฿95

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (500M)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (500M)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 500 เมตร (Dummy Load 500M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

฿2,500 ฿2,400

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

฿3,700 ฿3,500

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (1KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร, dummy load fiber optic ..

฿3,200 ฿2,800

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

฿3,700 ฿3,500

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

฿370 ฿350

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว FC-Connector (Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm)

Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector รองรับสาย 0.25mm-3mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย ส..

฿390 ฿370

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว SC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว SC-Connector (Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm)

Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

฿350 ฿320

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานม..

฿590 ฿550

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 2.5 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 2.5 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

฿590 ฿550

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

฿690 ฿590

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 3 ชิ้น ประกอบด้วย กรรไกรตัดเคฟล่าห์ สำหรับตัดเ..

฿600 ฿550

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก Signal Fire รุ่น AI-8 สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก Signal Fire รุ่น AI-8 สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด

เครื่องมือชิ้นพิเศษสุดสำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก นั่นคือ เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก การต่อสายไฟเบอร์อ..

฿39,000 ฿36,500

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก Signal Fire รุ่น AI-9 (Built-in Power Meter+Light source)

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก Signal Fire รุ่น AI-9 (Built-in Power Meter+Light source)

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ Singnal Fire รุ่น AI-9 แบบอัติโนมัติ (Automatic Fusion Splice) ..

฿42,000 ฿39,000

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (ขนาดบรรจุ 1 ลิตร)

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (ขนาดบรรจุ 1 ลิตร)

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิลแอลกอฮอล์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งาน..

฿290 ฿250

แสดง 1 ถึง 56 จากทั้งหมด 56 รายการ (1 หน้า)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด