จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)
  • รุ่น: STP-FTTH
  • รหัส: 595
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7942 ครั้ง
    • ฿220
    • ฿200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP ได้สบาย เป็นคีมเฉพาะสำหรับสาย Fttx Ftth เนื่องจากขนาดของร่องคีมจะเข้ากันได้พอดีกับสาย Fttx Ftth

    หมายเหตุ: คีมตัวนี้ไม่สามารถปลอกเส้นใยแก้วชั้นสุดท้ายได้ เหมาะสำหรับการปลอกชั้นนอกสุดที่มีความแข็งโดยขนาดสายไม่เกินตามที่กำหนด

    คุณสมบัติ

    รองรับขนาดสาย3.1*2.0mm FTTH Fiber Cable
    รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง250 ไมครอน
    รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางใยแก้ว
    125 ไมครอน
    รองรับจำนวนเส้นแก้ว (คอร์)1-2 คอร์

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    Snap In Adapter Plate  6FC ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2188SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ต้องใช้งานร..

    ฿290 ฿260

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

    ฿1,290 ฿1,050

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

    ฿2,500 ฿2,400

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

    ฿2,700 ฿2,500

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

    SFP MODULE LINK SINGLE MODE 1.25G LC 20KM WDM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm + UT-9114WD 1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชน..

    ฿1,550 ฿1,250

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด