อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

  • รุ่น: STP-FTTH
  • รหัส: 000595
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10560 ครั้ง
    • ฿250

      ฿220


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP ได้สบาย เป็นคีมเฉพาะสำหรับสาย Fttx Ftth เนื่องจากขนาดของร่องคีมจะเข้ากันได้พอดีกับสาย Fttx Ftth 1-2 Core

    หมายเหตุ: คีมตัวนี้ไม่สามารถปลอกเส้นใยแก้วชั้นสุดท้ายได้ เหมาะสำหรับการปลอกชั้นนอกสุดที่มีความแข็งโดยขนาดสายไม่เกินตามที่กำหนด

    คุณสมบัติ

    รองรับขนาดสาย3.1*2.0mm FTTH Fiber Cable
    รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง250 ไมครอน
    รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางใยแก้ว
    125 ไมครอน
    รองรับจำนวนเส้นแก้ว (คอร์)1-2 คอร์

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿350 ฿250

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,850 ฿1,790

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟ..

    ฿790 ฿700

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿20

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 2C (30cm)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 2C (30cm)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿45 ฿30

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,600 ฿1,550

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำ..

    ฿180 ฿150

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW ห..

    ฿450 ฿390

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบ..

    ฿8 ฿7

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿690 ฿650

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿65 ฿50

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด