อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

  • รุ่น: SI-01
  • รหัส: 000867
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5901 ครั้ง
    • ฿1,050

      ฿950


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางตั้งแต่ 10-25 มิลลิเมตร ใช้สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกเปลือกเเข็ง เช่นสาย GYXTW, ADSS, FIGURE 8 เป็นต้น

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. มีดตัดสายไฟเบอร์แนวยาว 1 อัน
    2. ใบมีดสำรอง 2 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษส..

    ฿320 ฿280

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿1,050 ฿950

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿690 ฿650

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB / Reomte iR

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB / Reomte iR

    Fiber Optic Hdmi Kvm Optic Extender with USB, Remo..

    ฿3,500 ฿3,400

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿80 ฿70

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,550 ฿1,490

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿950 ฿790

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P (19")

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P (19")

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,200

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿1,200 ฿950

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿35 ฿30

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟ..

    ฿790 ฿700

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿100 ฿95

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด