อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

  • รุ่น: BAG-FTTH
  • รหัส: 000868
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4548 ครั้ง
    • ฿190

      ฿150


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก และเครื่องมืออื่นๆ สามารถซักได้เนื่องจากเป็นกาะเป๋าผ้าชนิดเดียวกันกับที่ใส่อุปกรณ์เข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿2,100 ฿1,850

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

    ฿3,500 ฿3,200

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Opt..

    ฿550 ฿500

    Fiber Optic ST WDM Connector

    Fiber Optic ST WDM Connector

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿20 ฿15

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿45 ฿40

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿100 ฿95

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿390 ฿350

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿3,200 ฿2,800

    Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

    Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 1080P

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด ..

    ฿3,200 ฿2,900

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿3,000 ฿2,800

    Snap IN Plate Link UF-2266SM 6SC Blue DX SM

    Snap IN Plate Link UF-2266SM 6SC Blue DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿320 ฿220

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด