จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

  • รุ่น: Slitter-II
  • รหัส: 1100
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2587 ครั้ง
    • ฿690
    • ฿650


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับสายขนาด 4.5mm, 6mm, 7mm, 8mm และ 11mm หรือใช้ตัดกรีด Loose Tube เพื่อแบ่งคอร์ไฟเบอร์ออกมาใช้งาน ใบมีดออกแบบมาคมเป็นพิเศษ มีน้ำหนักเบาพกพาได้สะดวก

    #รองรับขนาดสาย
    A. (4.5 มิลลิเมตร)
    B. (6 มิลลิเมตร)
    C. (7 มิลลิเมตร)
    D. (8 มิลลิเมตร)
    E. (11 มิลลิเมตร)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

    ฿320 ฿280

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

    ฿1,050 ฿950

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 3 รู รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก "ด้ามเหลือง" แบบ 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย Pi..

    ฿180 ฿150

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿20 ฿13

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

    ฿280 ฿250

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้ว สำหรับงานติดตั้งแขวนสายสัญญาณต่างๆ ที่เป็นแบบมีส..

    ฿29 ฿28

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP MODULE MULTI MODE LINK 10G LC 300M 850-DX

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-00 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หัวเชื่..

    ฿2,200 ฿1,900

    คำค้นหา : , slitter, มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก, (Slitter-II), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, คีมตัด+มีดตัด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด