จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: ODZE-2KM (FC)
  • รหัส: 000997
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2600 ครั้ง
    • ฿3,700
    • ฿3,500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆได้ ช่วยอำนวยความสะดวกสบายกับช่างที่ทำงานด้านนี้ได้เป็นอย่างดี

    ** หัว FC/UPC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN2-OUT2 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สา..

    ฿5,500 ฿5,300

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำ..

    ฿3,000 ฿2,800

    ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

    FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

    ฿2,390 ฿2,150

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

    ฿290 ฿250

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

    ฿250 ฿200

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

    ฿1,650 ฿1,490

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

    ฿1,650 ฿1,550

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

    ฿220 ฿200

    คำค้นหา : , single, mode, , komshine, สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก, SINGLE, MODE, หัว, FC/UPC, (2KM), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, สายดัมมี่

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด