อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
คีมตัดอเนกประสงค์, ตัดลวดสลิง SANTUS รุ่น ST-501

คีมตัดอเนกประสงค์, ตัดลวดสลิง SANTUS รุ่น ST-501

  • ยี่ห้อ: SANTUS
  • รุ่น: ST-501
  • รหัส: 000776
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6445 ครั้ง
    • ฿85

      ฿75


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    คีมตัดอเกประสงค์ ยี่ห้อ SANTUS สำหรับใช้ตัดลวด, ตัดสายไฟเบอร์ออฟติก, ตัดลวดสลิง, ตัดสายสัญญาณต่าง ได้เป็นอย่างดี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿100 ฿90

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿25 ฿20

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿280 ฿250

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿30 ฿25

    Snap IN Plate 6SC Blue DX SM

    Snap IN Plate 6SC Blue DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿290 ฿200

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿690 ฿650

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเ..

    ฿3,000 ฿2,800

    Fiber Optic Audio Extender 4 Channal

    Fiber Optic Audio Extender 4 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ..

    ฿1,650 ฿1,550

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง  (30 ชิ้น/ถุง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก สายใยแก้วนำแสง (30 ชิ้น/ถุง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿30 ฿20

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿45 ฿40

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿1,200 ฿950

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 720P

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿3,200 ฿2,800

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด