จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

  • รุ่น: AUA-6C
  • รหัส: 981
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3600 ครั้ง
    • ฿1,290
    • ฿1,050


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก ต้องใช้มีดตัดโดยเฉพาะเท่านั้น ถ้าใช้อุปกรณ์อื่นตัด จะทำให้มีค่าสูญเสียสัญญาณมากจนทำให้ไม่สามารถใช้งานได้ อุปกรณืตัวนี้จึงเป็นอุปกรณ์ที่จำเป็นที่สุดสำหรับการตัดสายไฟเบอร์ออฟติกก่อนเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

    ฿2,500 ฿2,400

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

    ฿790 ฿700

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

    ฿20 ฿15

    ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

    FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2013A แบบรางสไลด์ลูกปืน คืออุปกรณ์ส..

    ฿2,390 ฿2,150

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

    ฿1,300 ฿1,200

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿55 ฿50

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เ..

    ฿15 ฿10

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Ftth, Fttx ชุดประหยัด (อุปกรณ์ 4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยัด เหมาะสำหรับช่างที่ทำงานเกี่ยวกับระบบไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,200 ฿990

    คำค้นหา : fiber, cleaver, , Fiber, Cleaver, สีดำ, รุ่น, AUA-6C, ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, คีมตัด+มีดตัด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด