อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Launch Cable

OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 1,000 เมตร..

฿3,000 ฿2,800

OTDR Launch Cable Box FC/UPC (2KM)

OTDR Launch Cable Box FC/UPC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร..

฿3,700 ฿3,500

OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

OTDR Launch Cable Box SC-FC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลอ..

฿3,000 ฿2,800

OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

OTDR Launch Cable Box SC-LC (2KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mo..

฿3,700 ฿3,500

OTDR Launch Cable Box SC/APC (1KM)

OTDR Launch Cable Box SC/APC (1KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode คว..

฿3,000 ฿2,800

OTDR Launch Cable Box SC/APC (2KM)

OTDR Launch Cable Box SC/APC (2KM)

Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mo..

฿3,700 ฿3,500

OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

OTDR Launch Cable Box SC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ความยาว 1 กิโลเมตร คืออุป..

฿3,000 ฿2,800

OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 100..

฿3,000 ฿2,800

แสดง 1 - 8 จาก 8 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด