จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง พร้อมตรวจสอบทิศทาง Optical Fiber Identifier

  • ยี่ห้อ: COMPTYCO
  • รุ่น: AUA-35
  • รหัส: 1120
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4763 ครั้ง
    • ฿5,200
    • ฿4,900


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Optical Fiber Identifier หรือเรียกสั้นๆว่า Fiber Iden คือเครื่องมือสำหรับตรวจวัดค่าแสง พร้อมบอกทิศทางการวิ่งของแสง มีความแม่นยำสูงในการตรวจสอบ รองรับขนาดสายไฟเบอร์ออฟติกตั้งแต่ 0.25mm,0.9mm, 2.0mm, 3.0mm เป็นเครื่องมือที่ง่ายสำหรับการใช้งานด้านตรวจสอบสายสัญญาณแสง เนื่องจากไม่ต้องทำการเข้าหัวสายในการทดสอบ เพียงแค่เอาอุปกรณ์คร่อมสายเท่านั้น รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode และ Multi-mode

    คุณสมบัติ

    รองรับความยาวคลื่นแสง800-1700nm
    รองรับขนาดสาย0.25/0.9/2.0/3.0 (มิลลิเมตร)
    ช่วงความแรงแสงที่อ่านค่าได้-40 dB. ถึง 10 dB.
    ระบุประเภทสัญญาณความถี่
    270Hz, 1kHz, 2kHz
    แหล่งพลังงานถ่าน 9V
    ทำงานได้ที่อุณหภูมิ-10 องศา ถึง 60 องศา
    เก็บรักษาได้ที่อุณหภูมิ-25 องศา ถึง 70 องศา
    ขนาด195x30x27mm
    รับประกัน 1 ปี
    ยกเว้นตกหล่นแตกหัก

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

    ฿1,250 ฿1,100

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 4 WAY (WDM)

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบ..

    ฿1,950 ฿1,890

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX (สายคู่) ..

    ฿30 ฿25

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

    ฿250 ฿200

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต ..

    ฿3,500 ฿3,300

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (ชุดกระเป๋าดำ)

    ชุดเข้าหัวคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก FTTH, FTTx เหมาะสำหรับงานเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connecto..

    ฿2,100 ฿1,990

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์ที่ฉีกสายอ..

    ฿5 ฿4

    คำค้นหา : , optical, fiber, identifier, , comptyco, เครื่องมือวัดสัญญาณแสง, พร้อมตรวจสอบทิศทาง, Optical, Fiber, Identifier, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, เครื่องวัด+ปล่อยแสง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด