อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

  • รุ่น: Sl-01 (ใบมีด)
  • รหัส: 000962
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2907 ครั้ง
    • ฿350

      ฿250


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper รุ่น SI-01 สำหรับเปลี่ยนทดแทนใบมีดเดิม อาจเกิดจากการชำรุดหรือไม่คม โดยใช้มาเป็นเวลานาน

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. ใบมีด Cable Stripper SI-01 = 2 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Ko..

    ฿1,750 ฿1,650

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Op..

    ฿1,390 ฿1,290

    Blank Snap Plate Link รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Snap Plate Link รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿110 ฿65

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿4

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

    ฿3,500 ฿3,200

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿28 ฿27

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿65 ฿50

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿190 ฿170

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿3,200 ฿2,800

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿250 ฿220

    SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

    SFP Module Link 1310 nm / 1.25G / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,400 ฿1,100

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด