จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (ผู้-เมีย)

  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: AT-LCU-M-FM
  • รหัส: 000855
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3715

    • ฿150


    • ฿150 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก




    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ LC/UPC (Male To Female) สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้ระบบใยแก้วนำแสง เนื่องจากการวางระบบเหล่านี้ในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้เพราะเกิดจากการ OVER ของแสงนั่นเอง จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง หากใครเคยทำระบบ CATV ที่ใช้สายทองแดงมาก่อน จะเข้าใจได้ง่ายกับอุปกรณ์ตัวนี้เพราะหลักการจะเป็นเหมือนกับ attenuator ของสัญญาณอนาล็อกครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km IN2/OUT2

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km IN2/OUT2

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง HDMI To Fiber Optic..

    ฿5,900 ฿6,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿5,900

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice 12 Core Outdoor เข้า 2 ..

    ฿290 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Snap-In Adapter Plate 6SC Blue DX SM

    Snap-In Adapter Plate 6SC Blue DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Fiber Optic Closure Splice Dome 48 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice Dome 48 Core Outdoor

    Fiber Optic Closure Splice Dome 48 Core Outdoor ทร..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    Fiber Optic ODB Box 8-16 Core Indoor

    Fiber Optic ODB Box 8-16 Core Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8-16 Core (ว..

    ฿280 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ ..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก [UPC] (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยก..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

    LINK UF-2010A ODF Rack Mount Slide 2 Snap-in

    6-24F (2 Snap-In) Rack mount SLIDE, D = 25 (1U), U..

    ฿1,900 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    Tag : , , benet, ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก, LC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวลดทอนแสง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น