FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 4 RCA

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-4ZA
  • รหัส: 001060
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6009

    • ฿1,600


    • ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณเสียงแบบ Jack Rca สำหรับผู้ที่ต้องการส่งสัญญาณเสียงระยะไกล ไปในที่ต่างๆ การใช้ตัวแปลงแบบไฟเบอร์ออฟติกนั้นจะมีข้อดีในเรื่องของสัญาณไม่ดรอป และไม่มีสัญญาณรบกวน เช่นงานเสียงตามสาย หรืองานที่ใกล้เคียงกัน การทำงานของอุปกรณ์แต่ละช่องเสียบ จะแยกกันลักษณะคู่ใครคู่มัน เพียงแค่เสียบใช้งานต้นทางและปลายทางให้ถูกคู่เป็นอันใช้ได้ครับ

    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวส่ง4 ช่อง (แดง)
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวรับ
    4 ช่อง (ขาว)
    ความเร็วในการรับส่งข้อมูล1.25GHz
    ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
    แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
    กระแสไฟฟ้าที่ใช้2A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. AUDIO TO FIBER 4 RCA = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 2 RCA

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

    ฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 16CH

    FIBER OPTIC AUDIO EXTENDER 16CH

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿95 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿95

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส..

    ฿2,500 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    Tags : audio, fiber, optic, extender, , hdmi, FIBER, OPTIC, AUDIO, EXTENDER, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, HDMI & AUDIO EX

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด