อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Fiber Optic Audio Extender 4 Channal

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-4ZA
  • รหัส: 001060
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4905 ครั้ง
    • ฿1,650

      ฿1,550


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง (MONO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ชนิดหัวเสียบสัญญาณเสียงแบบ Jack Rca สำหรับผู้ที่ต้องการส่งสัญญาณเสียงระยะไกล ไปในที่ต่างๆ การใช้ตัวแปลงแบบไฟเบอร์ออฟติกนั้นจะมีข้อดีในเรื่องของสัญาณไม่ดรอป และไม่มีสัญญาณรบกวน เช่นงานเสียงตามสาย หรืองานที่ใกล้เคียงกัน การทำงานของอุปกรณ์แต่ละช่องเสียบ จะแยกกันลักษณะคู่ใครคู่มัน เพียงแค่เสียบใช้งานต้นทางและปลายทางให้ถูกคู่เป็นอันใช้ได้ครับ

    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวส่ง4 ช่อง (แดง)
    ช่องเสียบ Jack Rca ตัวรับ
    4 ช่อง (ขาว)
    ความเร็วในการรับส่งข้อมูล1.25GHz
    ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
    แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
    กระแสไฟฟ้าที่ใช้2A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. AUDIO TO FIBER 4 RCA = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Blank Snap Plate Link รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Snap Plate Link รุ่น UF-2200 (เพลทเปล่า)

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿110 ฿65

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,650 ฿1,550

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿10

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿50 ฿40

    Fiber Optic DVI Extender 1080P / USB

    Fiber Optic DVI Extender 1080P / USB

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสี..

    ฿3,990 ฿3,800

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

    ฿950 ฿850

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติ..

    ฿1,150 ฿1,100

    4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

    4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไ..

    ฿1,950 ฿1,890

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿15

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,290 ฿1,050

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด