จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2266SM 6SC DX SM
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UF-2266SM
  • รหัส: 745
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6255 ครั้ง
    • ฿320
    • ฿250


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2266SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6, 12 Core หรือ Fiber Optic 2 Core 1-6 เส้น ต้องใช้งานร่วมกับ RACK MOUNT DRAWER TYPE 2, TYPE 3 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด DUPLEX (สายคู่..

    ฿30 ฿25

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

    ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Co..

    ฿1,750 ฿1,590

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core หรือ Fiber Optic 2..

    ฿290 ฿200

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

    ฿2,100 ฿2,050

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์ที่ฉีกสายอ..

    ฿5 ฿4

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

    ฿3,000 ฿2,800

    คำค้นหา : link, snap, adapter, plate, 2266sm, , rack, mount, SNAP, ADAPTER, PLATE, LINK, UF-2266SM, ไฟเบอร์ออฟติก, odf rack mount

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด