อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

SC/UPC Fast Connector รุ่น OM3

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SC/UPC (OM3)
  • รหัส: 000836
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5589 ครั้ง
    • ฿32

      ฿30


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿28



    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโหมด) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด ใช้ได้กับขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125 และ 62.5/125 สำหรับคนที่ไม่มีเครื่องสไปรท์ และหาทางออกกับสายมัลติโหมดที่มีอยู่ไม่ได้ หัวตัวนี้ช่วยได้ 100% หัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรง สามารถใช้ได้ทั้งระบบอินเตอร์เน็ต, งานกล้องวงจรปิด, และงานไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดอื่นๆ ที่ใช้ Connector ชนิด SC/UPC 

    ชนิดหัวSC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    MM (50/125, 62.5/125)
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0 & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿150

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿250 ฿210

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿30 ฿25

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿28 ฿27

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿280 ฿230

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / WDM / 10KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿1,100 ฿820

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,290 ฿1,050

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ถังขยะสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น ..

    ฿60 ฿50

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿160

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿40

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น LC (FC To LC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น LC (FC To LC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿170

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด