จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BL-FCA-2
  • รหัส: 000882
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3826

    • ฿190


    • ฿190 ไม่รวมภาษี 7%



    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว FC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

    ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC-ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    Optical Mechanical Splice รุ่น L925BP

    Optical Mechanical Splice รุ่น L925BP

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อม..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Tag : splitter, mini, type, , benet, Splitter, FC/APC, MINI, Type, (5050), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Plc Splitter, แบบมินิ

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น