จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BL-FCA-2-80/20
  • รหัส: 000890
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2981

    • ฿190


    • ฿190 ไม่รวมภาษี 7%



    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20) อัตตราส่วนการแบ่งแสง 80% และ 20% ชนิดหัว FC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿27 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [ฟ้า] (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

    SFP Module SM 1.25G Epon OLT PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X16 abs Type อุปกรณ์สำหร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

    Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic (2..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Tag : splitter, mini, type, , benet, Splitter, FC/APC, MINI, Type, (8020), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Plc Splitter, แบบมินิ

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น