หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/UPC (10)
  • รหัส: 000647
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9405

    • ฿250


    • ฿250 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender สรุปง่ายๆครับ มันขึ้นอยู่ที่ว่าอุปกรณ์นั้นๆทำคอนเนคเตอร์แบบไหนมารองรับมากกว่า ใช้ได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบอินเตอร์เน็ตหรือ (cctv) และอื่นๆ

    ชนิดหัวFC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เรียบตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

    ฿27 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿27

    FC/APC Fast Connector

    FC/APC Fast Connector

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหั..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC/UPC, (10), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด