FIBER CLAVER รุ่น AUA-X0

  • ยี่ห้อ: COMPTYCO
  • รุ่น: AUA-X0
  • รหัส: 000765
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3144

    • ฿1,250


    • ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-X0 สีดำ ใบมีดอย่างดี สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง หรือ สายไฟเบอร์ออฟติก ต้องใช้มีดตัดโดยเฉพาะเท่านั้น ถ้าใช้อุปกรณ์อื่นตัด จะทำให้มีค่าสูญเสียสัญญาณมากจนทำให้ไม่สามารถใช้งานได้ อุปกรณืตัวนี้จึงเป็นอุปกรณ์ที่จำเป็นที่สุดสำหรับการตัดสายไฟเบอร์ออฟติกก่อนเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿620 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    FIBER CLEAVER KOMSHINE รุ่น KF-52

    FIBER CLEAVER KOMSHINE รุ่น KF-52

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿2,390 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,390

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16)

    ใบมีดสแตนเลสอย่างดี สำหรับ Fiber Claver (16)

    ใบมีด 16 ตำแหน่ง สำหรับแท่นตัดสาย Fiber Clave..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนา..

    ฿500 ฿600 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE DX INDOOR

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE DX INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable ..

    ฿250 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,190

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    Tags : fiber, claver, , comptyco, FIBER, CLAVER, AUA-X0, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, คีมตัด & มีดตัด

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด