อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

8 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R8ZK
  • รหัส: 000913
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6436 ครั้ง
    • ฿2,300

      ฿2,200


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล (8 Way Forword Switch) รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งไปกลับ TX-RX เช่น สัญญาณรีโมทคอนโทรล. อุปกรณ์ระบบกันขโมยต่างๆ, สวิทซ์ หรือสัญญาณคำสั่งอื่นๆที่มีลักษณะคล้ายกัน โดยอุปกรณ์ Fiber Optic Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง รองรับคำสั่งคู่สายเข้าและออก 8 ชุดด้วยกัน

    คุณสมบัติ

    จำนวนพอร์ทรับส่งคำสัง
    ตัวส่ง 8 คู่ / ตัวรับ 8 คู่
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    FC (wdm)
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Optic Control Switch = 2 ตัว
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / Audio 3.5mm

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / Audio 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส..

    ฿2,400 ฿2,300

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

    Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿500 ฿450

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿1,200 ฿950

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿2,100 ฿1,850

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น/กล่อง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น/กล่อง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿150 ฿120

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿300 ฿250

    Closure Splice 24 Core Outdoor

    Closure Splice 24 Core Outdoor

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿550 ฿450

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿890 ฿750

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ S..

    ฿1,200 ฿990

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿190 ฿160

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿500 ฿450

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด