อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: T/R8V-720P
  • รหัส: 000910
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 10630

    ฿2,700


  • ฿2,700 ไม่รวมภาษี 7%



อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รองรับกล้อง 720p, 960p (1.3Mp) ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิดหรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน ที่ระยะทางไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆโดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสงซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ FC


ชนิดสายไฟเบอร์ออฟติกSingle Mode
ระยะทางที่ทำงานได้10KM
ความยาวคลื่นแสง1310nm/1550nm
รองรับสัญญาณวิดีโอCVBS, AHD, TVI, CVI
รองรับความละเอียดAnalog, 720p, 960p
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC
ทนต่อสัญญาณรบกวน70 dB.
แรงดันไฟ+กระแส5V
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Fiber Video Converter 8 Port 720p (Transmiter) = 1 ตัว
2. Fiber Video Converter 8 Port 720p (Reciver) = 1 ตัว
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสายไฟเบอร์ออ..

฿5,900 ฿6,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿5,900

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fib..

฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น S..

฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์&nb..

฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สา..

฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM ส..

฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง ..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น