DRY CONTACT 4 CHANNAL TO FIBER OPTIC

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R4ZK
  • รหัส: 000915
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7134

    • ฿1,890


    • ฿1,890 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งไปกลับ TX-RX Dry Contact เช่น สัญญาณรีโมทคอนโทรล. อุปกรณ์ระบบกันขโมยต่างๆ, สวิทซ์ หรือสัญญาณคำสั่งอื่นๆที่มีลักษณะคล้ายกัน โดยอุปกรณ์ Fiber Optic Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง รองรับคำสั่งคู่สายเข้าและออก 4 ชุดด้วยกัน

    จำนวนพอร์ทรับส่งคำสัง
    ตัวส่ง 4 คู่ / ตัวรับ 4 คู่
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Optic Control Switch T/R4ZK = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 8 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไ..

    ฿2,250 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,190

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนา..

    ฿500 ฿600 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    Tags : contact, channal, fiber, optic, , modem, CONTACT, CHANNAL, FIBER, OPTIC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. MODEM

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด