อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P (19")

Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 1080P (19")

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R8V-19 (1080P)
  • รหัส: 000566
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11773 ครั้ง
    • ฿6,500

      ฿6,200


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 Port รองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ คือ ระบบ hdcvi, hdtvi, ahd, analog ที่ความละเอียดสูงสุด 1080P หรือ 2 ล้านพิกเซล รองรับระยะสาย RG6 ก่อนเข้าตัว Video Converter ที่ระยะ 400 - 500 เมตร ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด Analog HD หรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน ในระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆ โดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสง ซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ Fc-Connector

    ชนิดสายที่รองรับSM (9/125)
    รองรับระยะสาย10KM
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับสัญญาณวิดีโอ8 ช่อง / HDCVI, HDTVI, AHD, ANALOG
    รองรับความละเอียดCVBS, 720P, 960P, 1080P
    รองรับสัญญาณภาพก่อนเข้า (ตัวส่ง)500-600 เมตร
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC/PC, FC/APC
    ทนต่อสัญญาณรบกวน70-75 dB.
    แรงดันไฟ+กระแส5-12V (5A)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Video Converter 8 Port 19 นิ้ว (Transmiter) = 1 ตัว
    2. Fiber Video Converter 8 Port 19 นิ้ว (Reciver) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/5A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿160

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    FC/UPC Square Bare Fiber Adapter 0.25-3mm

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector ..

    ฿390 ฿350

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น AUA-6C พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,290 ฿1,050

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿250 ฿220

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿1,200 ฿990

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    Fiber Optic Audio Extender 16 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,900 ฿6,500

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 720P

    Fiber Optic HD Video Converter 8Ch 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿3,200 ฿2,800

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

    ฿25 ฿20

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿2,000 ฿2,000

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿190 ฿170

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿10 ฿9

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿7 ฿6

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด