CLOSURE SPLICE SQUARE 12 CORE OUTDOOR

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: C-S-12C
  • รหัส: 001121
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3679

    • ฿400


    • ฿400 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก หรือจุดสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 12 Core หรือ 6 Core 2 เส้น ตัวอุปกรณ์ผลิตด้วยวัสดุ PE อย่างดี (ขนาด 21x21x5 ซม.)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Closure 12 Core = 1 ตัว
    2. สลิปสไปรท์ 3mm = 12 ชิ้น
    3. เหล็กยึด = 2 อัน
    4. กาวสำหรับอุดรอย = 1 ชิ้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 12 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿350 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR (D)

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR (D)

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างด..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿590 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,900 ฿2,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    Tags : closure, splice, square, core, outdoor, , CLOSURE, SPLICE, SQUARE, CORE, OUTDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด