FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P IN2-OUT2

FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P IN2-OUT2
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 2 HDMI
  • รหัส: 001254
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2235

    • ฿5,300


    • ฿5,300 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเพร้อมเสียง 2 HDMI Fiber Optic Extender รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1080P) สามารถแปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกได้ 2 อุปกรณ์พร้อมกันในระยะไม่เกิน 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ในกรณีต้องการนำจอภาพไปไว้อีกที่นึงที่มีระยะทางค่อนข้างไกล และต้องการใช้งาน 2 อุปกรณ์ที่แตกต่างกัน หรืออุปกรณ์เหมือนกันไปยังปลายทางที่ต้องการ การส่งลิ้งสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสงจะทำให้สัญญาณภาพนั้นๆไม่ดรอบหรือกวน รองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1 Core ชนิดหัวเสียบไฟเบอร์ใช้ได้ทั้งแบบ sc/upc และ sc/apc


    ข้อแนะนำ
    1. กรณีที่ใช้งาน Port USB ในการเสียบเมาส์หรือคีบอร์ด ให้ทำการตั้งค่าโหมดความไวเมาส์ของตัวส่ง (sensetive) เช่นเครื่องบันทึก DVR, IPTV หรือ เครื่องเล่นอื่นๆ ให้มีความไวที่เหมาะสมแก่การใช้งาน 
    2. กรณีนำไปใช้งานกับเครื่องส่งต้นทางที่มีความละเอียดมากกว่า 1080p ต้องปรับลดความละเอียดลงมาให้เหลือ 1920X1080 (1080P) ไม่อย่างนั้นภาพจะไม่ออกจอครับ
    3. รองรับการใช้งาน 2 อุปกรณ์ที่มีความแตกต่างกันโดยพร้อมกัน


    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับระยะทาง20KM
    ช่องเสียบ HDMI ตัวส่ง2 พอร์ท (แยกอิสระ)
    ช่องเสียบ HDMI ตัวรับ2 พอร์ท (แยกอิสระ)
    ความเร็วในการรับส่งข้อมูล1.25GHz
    ชนิดหัวไฟเบอร์ออฟติกSC
    แรงดันไฟฟ้าที่ใช้5VDC
    กระแสไฟฟ้าที่ใช้5A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. HDMI FIBER 1080P IN2 OUT2 = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/5A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER HDMI EXTENDER + USB / SC / 1080P

    FIBER HDMI EXTENDER + USB / SC / 1080P

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Exte..

    ฿2,900 ฿3,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P

    FIBER HDMI EXTENDER / SC / 1080P

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญ..

    ฿2,550 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,550

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC ST WDM CONNECTOR

    ตัวต่อกลางหัว ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,250 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE DOME 48 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุป..

    ฿590 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fu..

    ฿90 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿90

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Tags : hdmi, fiber, extender, 1080p, out2, , audio, FIBER, HDMI, EXTENDER, 1080P, IN2-OUT2, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, HDMI & AUDIO EX

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด