อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
LC/APC Fast Connector

LC/APC Fast Connector

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/APC-H06
  • รหัส: 000471
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5916 ครั้ง
    • ฿70

      ฿68


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿65



    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบเครือข่ายเนทเวิร์ค และงานไฟเบอร์ออฟติกระบบวิดีโอ CaTv อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    ชนิดหัวLC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์285 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

    ฿250 ฿210

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿550 ฿490

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 10mW หรือป..

    ฿550 ฿500

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿300 ฿250

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    SC/UPC Fast Connector (10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿170 ฿150

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น LC (FC To LC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น LC (FC To LC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿170

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿250 ฿220

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Gigabit Link / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿890 ฿750

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿50 ฿45

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿50 ฿45

     SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿390 ฿350

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด