อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector


  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: LC/APC-H06
  • รหัส: 000471
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8446

    ฿68


  • ฿68 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

  • 10 ชิ้นขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿65



หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบเครือข่ายเนทเวิร์ค และงานไฟเบอร์ออฟติกระบบวิดีโอ CaTv อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

ชนิดหัวLC/APC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
1.25 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
เอียง 8 องศา
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.2 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
65 dB.
ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
ระยะตัดไฟเบอร์250 (mm)
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายห..

฿550 ฿650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿550

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร..

฿60 ฿70 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿60

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สี..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

 SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

SC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

Bare Fiber Adapter หัว SC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9..

฿350 ฿390 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿350

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น GLF-131A

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น GLF-131A

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น GLF-131A ชุด 10 หัว (สีเข..

฿180 ฿190 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿180

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast รุ่น 556 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast รุ่น 556 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ป..

฿240 ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿240

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด..

฿25 ฿26 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น GLF-132B

GLINK หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น GLF-132B

GLINK GLF-132B หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UP..

฿170 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿170

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector&nbs..

฿220 ฿230 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿220

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2...

฿28 ฿29 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿28

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น